![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgR45JfZ3QYeN_8F0D788SFt64MH20qG86hcCGLfOOcrMYUoLR9-YrlhQSwcL1vj3bndrk-nJj8XIkR54cuyapEjTnuRhMpJAXurhXfNzyJybziorhTWB-qZxC0bLHNkwG5QeqhsSdJ8DE/s1600/Wacoal+No.1BrandThailand.jpg)
อินทิรา นาคสกุล (ขวาสุด) ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด บริษัท ไทยวาโก้ จำกัด (มหาชน) รับมอบรางวัล No.1 Brand Thailand 2018-2019 หมวด Woman Underwear จาก อรรถพล ฤกษ์พิบูลย์ (กลาง) นายกสมาคมการตลาดแห่งประเทศไทย ในฐานะวาโก้เป็นแบรนด์ยอดนิยมอันดับ 1 ในหมวดหมู่ชุดชั้นในสตรี ต่อเนื่องยาวนานเป็นปีที่ 8 จากการสำรวจพฤติกรรมการบริโภคสินค้าและ การรับข้อมูลข่าวสารของผู้บริโภคทั่วประเทศ อ้างอิงข้อมูลจากงานวิจัย T-Cube โดยบริษัท Kadence International (Thailand) บริษัทวิจัยการตลาดชั้นนำจากประเทศญี่ปุ่น วาโก้เป็นบริษัทที่มุ่งมั่นและพัฒนาผลิตภัณฑ์เพื่อตอบโจทย์หญิงทุกวัยทุกไลฟ์สไตล์ จึงครองใจผู้บริโภคมายาวนานถึง 50 ปี จัดขึ้นโดยนิตยสาร Marketeer ณ ห้องฉัตราบอลรูม โรงแรมสยามเคมปินสกี้ กรุงเทพฯ เมื่อเร็ว ๆ นี้
COMMENTS