![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj0pWkOAVjRMSxmfjgtmgip7PYoz2RxsPrdu6ewsTB2sesHE1DyjPCwMDf22kPrm6NL5aA_ZWqhKyhbNmA5Pu4J8KrBalusYSDTh_RriyvmqJmNHgQp1uuF3P_94oJSArYaqf-KJRYey1E/s1600/69259272_2536576146400155_4416672847963881472_o.jpg)
“ดังกิ้น” แบรนด์โดนัทชั้นนำระดับโลก ต้นตำรับโดนัทรสเลิศ เอาใจแฟนพันธุ์แท้ นักชิมแดนอาทิตย์อุทัย จัดแคมเปญ “Takoyaki Style Donut” ส่งความอร่อยสไตล์ญี่ปุ่นที่ไม่ต้องบินไกลถึงญี่ปุ่นก็ฟินได้ ด้วยทาโกะยากิ สไตล์ โดนัท อร่อยฟิน เคี้ยวหนึบ เต็มรสชาติในทุกคำ รังสรรค์ด้วยแป้งโดนัทสูตรเฉพาะ ราดด้วยซอสต้นตำหรับสูตรเข้มข้น โรยด้วยสาหร่าย และปลาคัทสึโอะแห้ง เป็นรสชาติที่ผสมผสานกันอย่างลงตัว ในราคาเพียงกล่องละ 69 บาท เท่านั้น
สำหรับแคมเปญ “Takoyaki Style Donut” มีโปรโมชั่นพิเศษ คือ เมื่อซื้อทาโกะยากิ สไตล์ โดนัท 1 กล่อง รับสิทธิ์กล่องที่ 2 ราคาพิเศษ 40 บาท รวมราคา 109 จากปกติ 138 บาท และเมื่อซื้อทาโกะยากิ สไตล์ โดนัท พร้อมเครื่องดื่มทุกเมนู ราคาชุดละ 99 บาท ได้ตั้งแต่วันนี้ – 14 ตุลาคม 2562 ได้ที่ร้านดังกิ้นทุกสาขาที่ร่วมรายการ #DUNKINอร่อยฟินสไตล์ญี่ปุ่น
COMMENTS