![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj65VvH24NcppumOdG51OaN2xy4QOZI4WpwHpuHwElhANqjUp9SXgptywhmO0BmnzG-nY3_CsAjNi20EykvJsPbzBcDIgayYR-64exRafg4p17B7LgdmQjUTKqVg3v8ktvLpBNv04T3j-4/s1600/87159513_2660217884107273_4981054236675538944_n.jpg)
ปรับโฉมอัพเวลเป็น "Max Protection Plus ประกัน 2+3 ปี ที่คุ้มกว่า" มากับ การดูแลซอฟต์แวร์กันแบบยาว ๆ ถึง 5 ปี ติดปัญหาเราช่วยได้ สุดยอดโปรโมชั่นดี ๆ ที่ CSC & IT CITY อยากมอบให้คุณ เมื่อซื้อสมาร์ทโฟนทุกรุ่นในร้าน CSC และ IT CITY ทุกสาขาพร้อมให้บริการสูงสุดถึง 400 สาขาทั่วประเทศ ตั้งแต่วันนี้ – 31 มีนาคม นี้ รับฟรี!!
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgg7r4gz_Zf4SzdcA5cqrFP3FrcX4eKijtaQfDoGCN_-Z0BOw4hg9DZBjc2nuqWeC9oQC0bZwpshptqibu3nJtpmbHk0VOwcmaPiw088RCAyp8GsY2_D5jkQQPZL_iTYeK03lxadokUF04/s1600/A4_Max+Protection+2020_create-01.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg7IedGI-WqXGMj5KU2lWCy8xSvzFKYUhtYoMd0tNwbFhIER4iNO3kM0AEDvN3ed36yqVzYLt_L91NjMiYUDruY4mTI-KnskW5hr4sEu_pyGkLsgjBBszkf33_4BjfflJNQofXpZ8G2O9o/s1600/A4_Max+Protection+2020_create_2020-02-21-3.jpg)
เพราะเราดูแลซอฟต์แวร์กันแบบยาวๆถึง 5 ปี ประกันการซ่อมเครื่องถึง 2 ปีเต็ม ซ่อมได้ไม่จำกัดจำนวนครั้ง พร้อมมีเครื่องให้ยืมในระหว่างซ่อมสำหรับปีที่ 2 ประกันจอแตก 1 ปี เปลี่ยนเครื่องใหม่ใน 30 วัน ลองเทียบความคุ้มค่ากัน ถ้าคิดจะถามหา Warranty ดี ๆ ต้อง CSC & IT CITY เท่านั้น
หมายเหตุ : เงื่อนไขเป็นไปตามที่บริษัทกำหนด บริษัทขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงเงื่อนไขโดยที่ไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า ประกันการซ่อมเครื่อง 2 ปี และเปลี่ยนเครื่องภายใน 30 วัน มีแบรนด์ Samsung, OPPO, Vivo, Huawei, realme เคลมสินค้าได้ไม่จำกัดจำนวนครั้งในการซ่อมมือถือของประกัน 2 ปี และในปีที่ 2 (ของการซ่อมเครื่องประกัน 2 ปี) มีเครื่องให้ยีมไม่จำกัดจำนวนครั้ง ประกันหน้าจอแตก 1 ปี เฉพาะแบรนด์และรุ่นที่ร่วมรายการ การดูแลซอฟต์แวร์ 5 ปี อ้างอิงตามเงื่อนไขแบรนด์ สงสัยข้อมูลให้สอบถามเพิ่มเติม ณ จุดขาย หรือ อ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ https://www.csci.co.th/maxprotection-2years-csc/
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อที่ https://www.facebook.com/csci.co.th/ หรือ https://web.facebook.com/itcityonline/
COMMENTS